Son thỏi YSL Rouge Pur Couture Collector 3.8ml

- Nhà YSL lại cho ra mắt thêm phiên bản Rouge Pur Couture I Love You So Pop Limited Edition gồm 4 màu không chê vào đâu được. 120 Take My Red Away là tông màu đỏ cherry được chuộng và yêu thích nhiều nhất, hiếm hoi luôn trong top best-seller với thiết kế tinh xảo logo YSL bóng bẩy mê lại càng thêm mê. - Chất son YSL Rouge Pur Couture 120 Take My Red Away mềm mướt nhẹ trên môi, lại...

  • Mô tả
  • Đánh giá(APP)

- Nhà YSL lại cho ra mắt thêm phiên bản Rouge Pur Couture I Love You So Pop Limited Edition gồm 4 màu không chê vào đâu được. 120 Take My Red Away là tông màu đỏ cherry được chuộng và yêu thích nhiều nhất, hiếm hoi luôn trong top best-seller với thiết kế tinh xảo logo YSL bóng bẩy mê lại càng thêm mê.

 

 

 

-  Chất son YSL Rouge Pur Couture 120 Take My Red Away mềm mướt nhẹ trên môi, lại thêm những màu cực đẹp đem lại đôi môi căng mọng. 

- Các tông màu của set YSL Rouge Pur Couture I Love You So Pop Limited Edition cực kỳ thích hợp tone makeup tự nhiên trong trẻo. Dòng này tô dưỡng nhiều, môi căng cực xinh.

 

- Thiết kế tinh xảo với logo YSL bóng bẩy hình tròn xoay quanh trục thân son. Tổng thể thỏi son như 1 thỏi vàng nguyên khối, siêu nặng, siêu đầm tay và cực chảnh.

 

 

 

Thương hiệu : Yves Saint Laurent

Quy cách : 3.8g

Xuất xứ : Pháp



- Kem Nền YSL Touche Eclat Le Teint Creme 25ml : https://hazell.vn/kem-nen-ysl-touche-eclat-le-teint-creme-30ml
- Kem nền YSL Encre De Peau All Hours Foundation : https://hazell.vn/kem-nen-ysl-encre-de-peau-all-hours-foundation-br10
- Phấn Nước YSL Le Cushion Encre De Peau Luminous Matte 14g : https://hazell.vn/phan-nuoc-ysl-le-cushion-encre-de-peau-luminous-matte
- Nước hoa YSL Libre Eau de Parfum 90ml : https://hazell.vn/nuoc-hoa-ysl-libre-eau-de-parfum-90ml
- Son thỏi YSL Rouge Pur Couture Collector 3.8ml : https://hazell.vn/son-thoi-ysl-rouge-pur-couture-collector
- Son thỏi YSL Slim Rouge Pur Couture Matte Lipstick 2.2g : https://hazell.vn/son-thoi-ysl-slim-rouge-pur-couture-matte-lipstick
- Son kem YSL Vinyl Cream Creamy Lip Stain 5.5ml : https://hazell.vn/son-kem-ysl-vinyl-cream-creamy-lip-stain

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Sale

Không sẵn có

TẠM HẾT