Nước hoa YSL Libre Eau de Parfum 90ml

  • Độ lưu hương: Lâu - Từ 7 đến 12 giờ
  • Độ tỏa hương: Gần - Trong vòng một cánh tay
  • Phong cách: Sang trọng, quyến rũ, ngọt ngào
  • Hương đầu: Cam Mandarin, Hoa oải hương, Quả lý chua đen
  • Hương giữa: Hoa nhài, Hoa oải hương, Hoa cam
  • Hương cuối: Hương Vani, Gỗ tuyết tùng, Xạ hương
  • Mô tả
  • Đánh giá(APP)

Libre Eau de Parfum là hương thơm đại diện của tự do trong thời đại mới. Một loại nước hoa tuyên ngôn cho chính bản thân người dùng. Một sự miêu tả lại từ những mùi hương từ hoa, nó kết hợp Tinh chất hoa oải hương từ Pháp với sự gợi cảm của hoa cam Moroco, sự kết hợp hoa độc đáo ấy được bổ sung thêm bằng note hương táo bạo của Xạ Hương.

Thông tin về sản phẩm:

  • Thương hiệu: Yves Saint Laurent
  • Nồng độ: Eau De Parfum (EDP) 
  • Mùi hương đặc trưng: Hoa cam, Hoa oải hương, Hương vanila
  • Nhóm hương: Oriental Fougere
  • Phong cách: Sang trọng, quyến rũ, ngọt ngào
  • Năm phát hành: 2019
  • Xuất xứ: Pháp
  • Hương đầu: Cam Mandarin, Hoa oải hương, Quả lý chua đen
  • Hương giữa: Hoa nhài, Hoa oải hương, Hoa cam
  • Hương cuối: Hương Vani, Gỗ tuyết tùng, Xạ hương



- Kem Nền YSL Touche Eclat Le Teint Creme 25ml : https://hazell.vn/kem-nen-ysl-touche-eclat-le-teint-creme-30ml
- Kem nền YSL Encre De Peau All Hours Foundation : https://hazell.vn/kem-nen-ysl-encre-de-peau-all-hours-foundation-br10
- Phấn Nước YSL Le Cushion Encre De Peau Luminous Matte 14g : https://hazell.vn/phan-nuoc-ysl-le-cushion-encre-de-peau-luminous-matte
- Nước hoa YSL Libre Eau de Parfum 90ml : https://hazell.vn/nuoc-hoa-ysl-libre-eau-de-parfum-90ml
- Son thỏi YSL Rouge Pur Couture Collector 3.8ml : https://hazell.vn/son-thoi-ysl-rouge-pur-couture-collector
- Son thỏi YSL Slim Rouge Pur Couture Matte Lipstick 2.2g : https://hazell.vn/son-thoi-ysl-slim-rouge-pur-couture-matte-lipstick
- Son kem YSL Vinyl Cream Creamy Lip Stain 5.5ml : https://hazell.vn/son-kem-ysl-vinyl-cream-creamy-lip-stain

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Sale

Không sẵn có

TẠM HẾT