HAPPY NEW YEAR 2022 ❤️❤️

Viết bởi Thảo Vân, Ngày 09/02/2022
HAPPY NEW YEAR 2022 ❤️❤️

Gợi ý 1 số set quà tặng tết, chi tiết link sản phẩm và giá dưới bài viết ạ ❤️❤️ 
Mọi người tham khảo nha . 


SET 1 
- Phấn phủ DIOR NUDE AIR 10g ( Dạng nén ) :https://hazell.vn/phan-phu-dior-nude-air-dang-nen ( 1.545.000 sale còn 1.390.000 ) 
- Phấn nước Dior Capture Dream Skin Moist  : https://hazell.vn/phan-nuoc-dior-capture-dream-skin-moist-perfect-cushion-spf-50-pa ( 1.435.000 ) 
- Dưỡng môi Dior Addict Lip Maximizer 6ml : https://hazell.vn/duong-moi-dior-addict-lip-maximizer ( 718.000 ) 



____________________________________________________________________

SET 2 
-  Lót GUERLAIN Paris L'Or Essence D'eclat Base de teint - 30ml : https://hazell.vn/lot-guerlain-paris-l-or-essence-d-eclat-base-de-teint-30ml ( 1.450.000 ) 
-  Kem Nền YSL Touche Eclat Le Teint Creme 25ml : https://hazell.vn/kem-nen-ysl-touche-eclat-le-teint-creme-30ml ( 1.385.000 ) 
- Phấn Phủ Nén YSL All Hours Setting Powder 8,5g : https://hazell.vn/phan-phu-nen-ysl-all-hours-setting-powder-8-5g
- Son thỏi TOM FORD Lip Color Satin Matte : https://hazell.vn/son-thoi-tom-ford-lip-color-satin-matte
- Son YSL Rouge Volupte Shine Collector : https://hazell.vn/son-ysl-rouge-volupte-shine-collector



____________________________________________________________________

SET 3
- Phấn Nước Gucci Beauty Cushion De Beauté Foundation 14g : https://hazell.vn/phan-nuoc-gucci-beauty-cushion-de-beaute-foundation-14g ( 1.399.000 )
- Phấn phủ nén Gucci Poudre De Beaute Mat Naturel 10g : https://hazell.vn/phan-phu-nen-gucci-poudre-de-beaute-mat-naturel ( 1.650.000 ) 
- Son thỏi lì Gucci Rouge À Levres Mat 3.5g : https://hazell.vn/son-thoi-li-gucci-rouge-a-levres-mat ( 885.000 ) 



____________________________________________________________________

SET 4 

- Bộ gội - xả phục hồi đa tầng Nấm Truffle Weilaiya Perfume Repair Series 450ml - Tặng kèm 1 set kit mini : https://hazell.vn/bo-goi-xa-phuc-hoi-da-tang-nam-truffle-weilaiya-perfume-repair-series-450ml-tang-kem-1-set-kit-mini



____________________________________________________________________

SET 5 

Kính áp tròng các loại đủ độ cận từ 0 - 10 độ 



____________________________________________________________________

SET 6 

- Nước hoa Narciso Rodriguez Eau De Parfum Rouge 90ml ( Vỏ đỏ ) : https://hazell.vn/nuoc-hoa-narciso-rodriguez-eau-de-parfum-rouge-90ml-vo-do ( 2.540.000 ) 
- Nước hoa Narciso Rodriguez Eau De Toilette Rouge 30ml (Vỏ đỏ) : https://hazell.vn/nuoc-hoa-narciso-rodriguez-eau-de-toilette-rouge-30ml-vo-do ( 1.280.000 ) 
- Nước hoa Narciso Rodriguez Eau De Toilette Rouge 30ml (Vỏ đỏ) : https://hazell.vn/nuoc-hoa-narciso-rodriguez-eau-de-toilette-rouge-30ml-vo-do ( 1.280.000 )  
- Nước hoa Narciso Rodriguez for her Musc Noir EDP 50ml (Vỏ đen) : https://hazell.vn/nuoc-hoa-narciso-rodriguez-for-her-musc-noir-edp-50ml-vo-den ( 1.960.000 ) 
- Nước hoa Narciso Rodriguez For Her Fleur Musc Eau De Parfum 30ml ( hồng đậm ) :  https://hazell.vn/nuoc-hoa-narciso-rodriguez-for-her-fleur-musc-eau-de-parfum-30ml-hong-dam ( 1.650.000 ) 




____________________________________________________________________

SET 7 

- Son Thỏi 3CE Mood Recipe : https://hazell.vn/son-3ce-mood-recipe ( 299.000 ) 
- Son thỏi 3CE Soft Matte Lipstick 3.5g (Vỏ Trong Suốt) : https://hazell.vn/son-thoi-3ce-soft-matte-lipstick-3-5g ( 450.000 sale còn 385.000 ) 
- Son thỏi 3CE Soft Matte Lipstick 3.5g (Vỏ Hồng) : https://hazell.vn/son-thoi-3ce-soft-matte-lipstick-3-5g-1 ( 450.000 sale còn 385.000 ) 
- Son thỏi 3CE Soft Matte Deep Under, More Deep Lip Color 3.5g (Vỏ Vân Đá) : https://hazell.vn/son-thoi-3ce-soft-matte-deep-under-more-deep-lip-color-3-5g-vo-van-da ( 450.000 sale còn 385.000 )



____________________________________________________________________

SET 8 

- Bộ gội - xả Biotin & Collagen (385ml/1 chai) : https://hazell.vn/bo-goi-xa-biotin-collagen ( 480.000 sale còn 387.000 ) 
- Viên Uống Chống Rụng, Kích Thích Mọc Tóc Holland & Barrett Biotin 1000mg - 120 viên : https://hazell.vn/vien-uong-kich-moc-toc-h-b-biotin-1000ug-120-vien ( 225.000 ) 
 


____________________________________________________________________

SET 9 

- Bảng Mắt Morphe 35G Bronze Goals Artistry Palette 56.2g : https://hazell.vn/bang-mat-morphe-35g-bronze-goals-artistry-palette-56-2g



____________________________________________________________________

SET 10 

- Son Dưỡng Rose Hermes, Rosy Lip Enhancer 4g : https://hazell.vn/son-duong-rose-hermes-rosy-lip-enhancer-4g
- Son Rouge Hermès Matte Lipstick 3.5g : https://hazell.vn/son-rouge-hermes-matte-lipstick
-  Son Rouge Hermès Matte Lipstick Limited Edition : https://hazell.vn/son-rouge-hermes-matte-lipstick-limited-edition



________________________________________________________________________

BÌNH LUẬN:
binh-luan

pUZNLRDI

11/09/2022

vdqTzgxDyiX

binh-luan

CcXPhxMEZmwqSJdO

11/09/2022

uXBiJoadN

binh-luan

DRuIPWpA

11/09/2022

mZsWMXofyA

binh-luan

QAdEYxaLyH

11/09/2022

GvbXjSEOxas

binh-luan

HdADnmNybhJq

26/08/2022

GmWltDLS

binh-luan

IqcCXKyzSGv

26/08/2022

WObkPmNgQA

binh-luan

sPIfUpwxgdJ

26/08/2022

JwYGIpcqtahX

VIẾT BÌNH LUẬN CỦA BẠN:
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Sale

Không sẵn có

TẠM HẾT